Forum KT37-DAV

Diễn đàn của sinh viên khoa Kinh tế Quốc tế - Học viện Ngoại giao

Trang ChínhTrang Chính  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Sách Sách nào các bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Nhật Nam Trần
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Sách Sách nào các bạn   28/9/2012, 3:46 pm

Trích dẫn :
Thân gửi toàn thể lớp KT37,

như đã trao đổi với các em trong giờ lên lớp, NXB sắp xuất bản giáo trình KTĐN mà các em sẽ trực tiếp học và thi trong kỳ này môn KTĐN là các nội dung trực tiếp trong sách.

Khoa đã đặt 300 quyển cho SV trong trường. Do sách của thày Lịch và các GV trong Khoa KTQT chúng ta làm chủ biên nên được giảm 10% tiền nhuận bút. Giá niêm yết theo thông báo của NXB chính trị sự thật là 74.000 VNĐ, giá Khoa phải trả sẽ khoảng 65.000 VNĐ/Quyển.

Tôi đề nghị các em lập danh sách đăng ký trước và đóng 65.000 đồng, bạn Kiên Khóa trưởng sẽ tổ chức việc này và phối hợp với các bạn lớp trưởng các em phối hợp, lên danh sách các bạn đăng ký/đóng tiền mua sách và chuyển lên Khoa vào thứ 2, 8.10.

Em nào có hoàn cảnh khó khăn không đăng ký sách được lên Khoa báo, Khoa sẽ tạo điều kiện, không để ai không có sách do khó khăn. Yêu cầu các em không photocopy sách, như thế sẽ là vi phạm, và không mua sách ngoài do đặt hơn và Khoa đã đặt sách cho các em.

Đến kỳ sau nếu có nhu cầu Khoa sẽ nhận mua lại cuốn GT này của các em (nếu giữ tốt) cho các SV Khóa sau.

Tôi kêu gọi sự hợp tác và tinh thần của các em, vì khoa học, vì công lao của các GV, các tác giả và vì sự công bằng cho Khoa của các em và kiến thức cho chính mình. Tôi chờ đợi tất cả SV trong KT 37 , trừ những ai có hoàn cảnh khó khăn lên trình bày, đăng ký và đóng tiền mua GT KTĐN này đến thứ 2,8.10 nộp lên. Đây là cuốn GT rất bổ ích cho các em. Ngay khi sách về tôi sẽ thông báo các em đến lấy sách.

Một lần nữa, thày cám ơn các em hiểu và ủng hộ.

Linh
Xem lý lịch thành viên

Sách Sách nào các bạn
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang